नवीन ३६ हजार नोकरीच्या संधी!, हरित ऊर्जाक्षेत्रात १.२९ लाख कोटींची गुंतवणूक!
green energy jobs maharashtra
हरित ऊर्जा क्षेत्रात महाराष्ट्रात १ लाख २९ हजार कोटी रुपयांची गुंतवणूक करण्यात येणार असून, त्यासंबंधीच्या सामंजस्य करारांवर उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांच्या मुख्य उपस्थितीत गुरुवारी स्वाक्षऱ्या करण्यात आल्या. जलविद्युत ऊर्जानिर्मितीसाठीच्या पंम्प्ड स्टोअरेज प्रकल्पासाठी ८२ हजार नदी २९९ कोटींची गुंतवणूक असलेल्या व १८ हजार ४४० रोजगार निर्मिती होणार असलेल्या तीन कंपन्यांसोबत सह्याद्री अतिथिगृह येथे सामंजस्य करार करण्यात आले.
कोणासोबत झाले करार?
आणि हो मित्रांनो, तसेच या संदर्भातील सर्व नवीन माहिती व महत्वाच्या बातम्या मिळवण्यासाठी या 👉लिंक वरून व्हाट्सअँप चॅनल जॉईन करा किंवा 👉या लिंक वरून आमच्या महाभरती व्हाट्सअँप ग्रुपला जॉईन व्हा..
अन्य महत्वाच्या भरती
✅ १०वी पास उमेदवारांना संधी!-रेल्वेत लोको पायलटच्या 9970 जागांसाठी मेगा भरती;
🔥रयत शिक्षण संस्था सातारा अंतर्गत 154 रिक्त पदांची भरती; अर्ज करा!!
✅आयकर विभाग अंतर्गत 265 पदांसाठी नविन भरती जाहिरात प्रकाशित; अर्ज करा!!
!
✅पोलीस भरती 2025 अपेक्षित प्रश्नसंच सोडवा!- मोफत टेस्ट सिरीज 2025
✅नवी मुंबई महानगरपालिका मध्ये लिपिक, टंकलेखक, नर्स, अन्य 620 पदांकरिता मोठी भरती जाहिरात प्रकाशित!
✅दक्षिण पूर्व मध्य रेल्वे नागपूर अंतर्गत 1007 पदांची भरती; १०वी पास उमेदवारांना नोकरीची उत्तम संधी!!
✅१० वी, १२ वी पास उमेदवारांसाठी नोकरीच्या भरपूर संधी !!
✅आरोग्य विभाग, पोलीस, तलाठी, ZP,वन विभाग आणि अन्य भरतीचे सराव पेपर्स चे App
उदेचन जलविद्युत प्रकल्पासंदर्भात जलसंपदा विभाग आणि एसजेवीएन लिमिटेड, जेएसडब्ल्यू एनर्जी लि. आणि मेघा इंजिनिअरिंग अँड इन्फ्रा लि. यांच्यातील सामंजस्य करारप्रसंगी जलसंपदा विभागाचे अतिरिक्त मुख्य सचिव दीपक कपूर, सचिव डॉ. संजय बेलसरे, आदी उपस्थित होते. पम्प्ड स्टोअरेज सामंजस्य करारावरही स्वाक्षरी करण्यात आल्या. याशिवाय आणखी ४७ हजार ५०० कोटींची गुंतवणूक व १८ हजार ८२८ रोजगार निर्मितीचे उद्दिष्ट असलेले करार चार कंपन्यांसोबत करण्यात आले. यावेळी जलसंपदा विभागाचे अपर मुख्य सचिव दीपक कपूर, महानिर्मितीचे अध्यक्ष व व्यवस्थापकीय संचालक डॉ. पी. अनबलगन, महापारेषणचे अध्यक्ष व व्यवस्थापकीय संचालक डॉ. संजीव कुमार, महाराष्ट्रात विद्युत वितरण मंडळ या सूत्रधारी कंपनीचे स्वतंत्र संचालक विश्वास पाठक, ऊर्जा विभागाचे सहसचिव नारायण कराड उपस्थित होते.